
TETU ABERDARE WATER AND
SANITATION COMPANY

Head Office: Nyeri - Outspan Road, Former District Water Offices
P.o. Box: 1089 - 10100, NYERI    Customer Care: 0713 606 859
Email: info@tewasco.co.ke OR teawasco@gmail.com
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MUDA

Bila malipo

Bila malipo

Kati ya siku 10

Kati ya siku 2Kurudisha fomuu iliyojazwa kikamilifu 

Fomu ya maombi ya kuunganishwa
maji

Nakala ya kitambulisho ya Kitaifa na
barua kutoka kw mkuu wa mtaa

Kujiondoa

Ufungaji mpya wa maji

Kusitishwa kwa huduma ya maji

Majibu kwa malalamiko yaliyoandikwa

Kukatwa kwa huduma kwa kutolipa

Kuunganishwa kwa huduma tena

Kukatwa huduuma kwa ombi la mteja

Kubadilisha jina la mteja

Kupima mita ya maji

Malipo ya amana na ada ya
kuunganishwa 

Amana ya sh. 2500 na ada ya
kuunganishwa sh. 2500

Kati ya siku 3

Taarifa kwa njia ya SMS Bila malipo Notisi ya saa 48 kwa kusitishwa
kulikopangwa, saa 3 kusitishwa
kisichopangwa

Ripoti Bila malipo Kati ya siku 2 (Rufaa kati ya siku 7)

Kulipa kabla ya tarehe ya
mwisho 

Sh. 1000 Siku 7 baada ya kutolewa kwa bili

Kulipa bila na ada ya
kurejeshewa kwa huduma 

Bili zote + sh 1000 Kati ya siku 1

Taarifa ya saa 24 kabala Kulipa bili na sh 200 kwa
huduma ya kuzima maji 

Kati ya siku 1

Kujaza fomu ya kubadilisha
umiliki 

Amana + ada ya kurejeshwa
kwa huduma 

Kati ya siku 1

Kwa ombi Sh 500 Kati ya siku 1

Kubadilisha mita iliyopotea/kuharibika Ripoti Gharama ya mita Kati ya siku 1

Kujibu mivunjo ya mabomba Ripoti Bila malipo Kati ya saa 8

Usomaji wa mita Ufikiaji wa mita Bila malipo Mara moja kwa mwezi
Kutoa bili Usomaji wa mita Kulingana na matumizi Mara moja kwa mwezi

Huduma ya wateja ofisini Ziara Bila malipo Kati ya dakika 10

Huduma kwa njia ya simu Simu Bila malipo
Ndani ya miduara mitatu au
piga simu tena mara moja
iwapo namba imejawa  

Kuripoti unganisho haramu Ripoti Bila malipo

Malipo kupitia M-PESA au
mawakala wa KCB

Nambari ya akaunti na lipa kwa
nambari ya Paybill 851675 

Kulingana na matumizi

Kurejeshewa fedha Ombi Malipo hufanyika baada ya
kusoma mita ya mwisho na
kukatika kwa huduma 

Kati ya siku 1

Kutangaza matokeo ya zabuni Lazima uwe umeomba au
kushiriki zabuni

Bila malipo Kati ya siku 21 baada ya
kukamilika kwa mchakato wa
zabuni

Malipo kwa wasambazaji na
wakandarasi 

Kuwasilisha bidhaa/huduma,
Ankara, Agizo la ugavi/
Usafirishaji, Hati ya ukaguzi

Bila malipo Kati ya siku 30 (isipokuwa kwa
mikataba maalum) 

Utafiti wa kurindhika kwa
wateja  

Kushirikiana na anayefanya
utafiti  

Bila malipo Kati ya siku 14


